PROMOSHENI ZA KASINO 

Kasino ya SportPesa ina promosheni nne zinazoendelea kati ya 19/10/2026 na 07/11/2026. Kila promosheni ina tarehe zake, zawadi zake na masharti yake ya kushiriki, kama ilivyoelezwa hapa chini. Soma Vigezo na Masharti kamili ya kila promosheni kabla ya kushiriki.

4M SKYBOUND CHALLENGE

Mashindano manne ya Aviator kila siku, kila shindano likiwa na zawadi ya jumla ya TZS 4,000,000 inayogawanywa kwa nafasi 1,500 zitakazozawadiwa. Weka beti zinazostahili kwenye Aviator wakati wa shindano ili kupata nafasi kwenye ubao wa washindi.

Maelezo muhimu

  • Mchezo: Aviator
  • Tarehe: 26/10/2026 hadi 30/10/2026
  • Mashindano: manne kwa siku
  • Zawadi ya jumla: TZS 4,000,000 kwa kila shindano
  • Nafasi zitakazozawadiwa: 1,500 kwa kila shindano
  • Dau la chini: TZS 50
  • Zawadi: nafasi tatu za juu zinapata zawadi za pesa taslimu; nafasi nyingine zote zinazostahili zinapata Beti za Bure

HALLOWEEN WICKED WINS: COLLECT & WIN

Zungusha kwa pesa halisi kwenye michezo inayoshiriki ili kukusanya alama tatu za Halloween: Pumpkin,Ghost na Candy. Alama hizi hutolewa kwa bahati nasibu. Ukishakusanya zote tatu, chagua sanduku ili kufichua zawadi yako: kizidisho cha dau au mizunguko ya bure, kwa bahati nasibu.

Jinsi ya Kucheza

  •  Cheza mizunguko ya pesa halisi kwenye mchezo wowote unaoshiriki.
  • Kusanya alama za Boga, Mzimu na Pipi, ambazo hutolewa kwa bahati nasibu.
  • Chagua sanduku ili kufichua zawadi ya bahati nasibu: kizidisho cha dau au mizunguko ya bure.

Maelezo muhimu

  • Tarehe: 28/10/2026 hadi 01/11/2026
  • Jumla ya zawadi: TZS 3,000,000,000
  • Dau la chini: hakuna
  • Dau la juu linalotumika kukokotoa malipo ya zawadi za kizidisho: TZS 3,000
  • Kikomo cha zawadi: hadi zawadi mbili kwa kila mchezaji katika kipindi chote cha promosheni
  • Muda wa matumizi: Beti za Bure ni halali kwa siku saba kuanzia siku uliyozishinda

12M HALLOWEEN SKY MADNESS

Shindano la Aviator la wikendi ya Halloween lenye TZS 12,000,000 zinazogawanywa kwa nafasi 2,500 za ubao wa washindi zitakazozawadiwa. Washindi watatu wa juu wanapata zawadi za pesa taslimu na kila nafasi nyingine inayostahili inapata zawadi ya Beti ya Bure.

Zawadi za pesa taslimu

  • Nafasi ya 1: TZS 2,000,000
  • Nafasi ya 2: TZS 1,000,000
  • Nafasi ya 3: TZS 600,000

Maelezo muhimu

  • Mchezo: Aviator
  • Kuanza: 30/10/2026 saa 06:00 EAT
  • Kumalizika: 02/11/2026 saa 02:00 EAT
  • Zawadi ya jumla: TZS 12,000,000
  • Nafasi zitakazozawadiwa: 2,500
  • Dau la chini: TZS 50
  • Zawadi: pesa taslimu kwa nafasi ya 1 hadi ya 3; Beti za Bure kwa nafasi nyingine zote zinazostahili kwenye ubao wa washindi

PROMOSHENI YA KEVIN HART YA PRAGMATIC PLAY

Kusanya herufi ili kufungua Chipu za Bure (Free Chips), kisha endelea kucheza ili kufungua zawadi zaidi. Promosheni hii inaelekea kwenye matukio ya Kevin Hart kuonekana moja kwa moja tarehe 06/11/2026 na 07/11/2026.

Maelezo muhimu

  • Tarehe: 19/10/2026 hadi 07/11/2026
  • Zawadi ya jumla: TZS 3,750,000,000
  • Utaratibu: kusanya herufi ili kufungua Chipu za Bure, kisha zawadi nyingine zaidi
  • Kevin Hart kuonekana moja kwa moja: 06/11/2026 na 07/11/2026

Vigezo na Masharti kuzingatiwa. 18+ 

Mkeka

Namba za Malipo

  • 150888
  • 150888
  • 150888
  • 150888

Huduma kwa Wateja

Tunatoa huduma angalifu kwa wateja masaa 24 kwa wachezaji wa SportPesa.